Kẹo mút và Babykids

Kẹo mút với Babykids
Kẹo mút, bim bim vs Babykids

Bim Bim, Kẹo mút với Babykids

Mẹ có mua quà vặt cho con mỗi ngày? Mẹ mua cho con kẹo mút, kem, bim bim, bánh mỗi ngày cho con không? Mỗi ngày mẹ chi cho con bao nhiêu tiền vì các đồ ăn vặt yêu thích ấy của con? nhiều hơn hay ít hơn 23k mỗi ngày?

Có bao giờ mẹ nghỉ, những đồ ăn vặt đó có đem lại lợi ích gì cho con mình không?

Dĩ nhiên là các món ăn đó bé nào cũng ưa, em nào cũng thích, ăn vào rồi thì bé sẽ ít ăn cơm, đến bữa bỏ ăn, đơn giản vì đồ ngọt sẽ làm cho bé cảm giác nê bụng, không có nhu cầu thèm ăn.

Còn với 1 hộp Babykids ăn ngủ ngon yến sào với giá 230k, mẹ có 20 ống nhỏ, dùng trong 10 ngày, tính ra mỗi ngày mẹ mất 23k cho con.

Đổi lại, sau khi sử dụng xong 1 liệu trình, bé sẽ:

  • Con được tăng sức đề kháng,
  • ăn ngon hơn,
  • ngủ sâu hơn,
  • thích ăn và tự nguyện ăn

Mẹ sẽ

  • Không phải vật lộn với con khi tới bữa ăn,
  • Không còn la mắng,
  • O ép con mỗi bữa ăn nữa,
  • Bữa ăn của bé trở nên nhẹ nhàng, vui vẻ,
  • Mẹ có nhiều thời gian hơn cho việc vui chơi cùng con con ngày

CÁC MẸ THẤY EM SO SÁNH THẾ CÓ ĐÚNG KHÔNG Ạ, CŨNG NGẦN ẤY TIỀN CHI RA CHO CON MỖI NGÀY, MẸ ĐƯỢC GÌ VÀ MẤT GÌ!

Vậy, Kẹo Mút và Babykids, Mẹ nên ưu tiên chọn loại gì cho con? Tôi sẽ chọn Babykids!

Xem thêm: Baby kids ăn ngủ ngon yến sào có tốt không? Giá bao nhiêu?

Add your comment

Thanh Toán

Chỉ thanh toán khi đã nhận hàng, an toàn tuyệt đối!

Sản phẩm tốt!

Được chứng nhận của bộ y tế.

Đổi trả miễn phí

trong vòng 5 ngày.